s_banner

Kayayyaki

Farashin Rangwamen China 4000tex Fiberglass Filament Winding Roving

Takaitaccen Bayani:

◎ tashin hankali Uniform da ƙananan labule

◎ Kyakkyawan juriya mai kyau a ƙarƙashin babban tashin hankali, kyakkyawan sassaucin canji, mai kyau cire gungu

◎ Kyakkyawan aikin aiwatarwa, ƙarancin ja da baya da ɗamara mai kyau, ƙarancin gashi

◎ Cikakkun kutsawa cikin sauri, kyakkyawar haɗin gwiwa tare da resins iri-iri

◎ Abubuwan lantarki na samfurin suna da kyau, ƙarfin injin na samfurin yana da kyau, kuma juriya na gajiya yana da kyau.

◎ Kyakkyawan aikin aiwatarwa, dace da saurin iska a ƙarƙashin babban tashin hankali

◎ Kyakkyawan juriya na lalata sinadarai da juriya na tsufa, kamar lalata H2S a cikin mai da iskar gas

◎ Kyakkyawan juriya

◎ Yawan riko da dafaffen kayayyakin


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kowane memba daga mu gagarumin tasiri babban tallace-tallace tawagar daraja abokan ciniki 'so da sha'anin sadarwa ga Rangwame Farashin China 4000tex Fiberglass Filament Winding Roving, Muna maraba da masu amfani daga ko'ina a cikin dukan duniya zuwa gare mu, tare da mu multifaceted hadin gwiwa da kuma aiki tare don ginawa. sabbin kasuwanni, suna sa nasara-nasara kyakkyawan makomar gaba.
Kowane memba daga gagarumin tasirin mu babban ƙungiyar tallace-tallace yana darajar bukatun abokan ciniki da sadarwar kasuwanci donChina Fiberglass Roving, Fiberglass Direct Roving Manufacture, Mun mayar da hankali kan samar da sabis ga abokan cinikinmu a matsayin babban mahimmanci don ƙarfafa dangantakarmu na dogon lokaci.Kasancewarmu na ci gaba da samar da mafita mai girma a hade tare da kyakkyawan sabis na siyarwa da bayan-tallace-tallace yana tabbatar da gasa mai ƙarfi a cikin haɓakar kasuwar duniya.Mun kasance a shirye don yin aiki tare da abokan kasuwanci daga gida da waje da kuma haifar da kyakkyawar makoma tare.

Samfurin roving ne mara alkali mara karkatarwa.An lulluɓe saman roving tare da ma'auni na tushen silane.Ya dace da guduro mara nauyi, resin epoxy da tsarin guduro na vinyl.Ana iya amfani da shi a cikin amine ko acid anhydride tsarin warkewa da ciki ko na waje Fade Nau'in tsarin iska da aka yi amfani da shi.

Samfurin yana da ƙarfin injina mai ƙarfi, kyakkyawan aikin lantarki da kyakkyawan aikin gajiya.Ana amfani da shi ne musamman wajen kera tankunan ajiyar sinadarai, ƙarfafa bututun thermoplastic, tsarin jujjuyawar tashin hankali don samar da sandunan tsotsa mai ƙananan diamita, da jujjuya bututun matsa lamba, tasoshin matsa lamba, da manyan silinda na iskar gas., pultruded profiles, sanduna, jiragen ruwa, high-voltage fiberglass karfafa filastik bututu, m insulating hannayen riga, insulating taye sanduna da sauran matsananci-high-ƙarfin wuta hada insulators, kuma ana amfani da ko'ina a samar da wutar lantarki, watsa da rarraba da sauran ikon tsarin.

Rufe-5

Ƙayyadaddun samfur

Samfura Nau'in roving Nau'in gilashi Nau'in girman girman Matsakaicin diamita na filament (um) Matsakaicin yawa na layi (tex)
Saukewa: ER-266 Haɗa Roving

E

Silane

13 2400
Saukewa: EDR-306B

Tafiya kai tsaye

12, 13 735, 765
Saukewa: EDR-308 17, 21 1100, 2000
Saukewa: EDR-308H 17,21,24 600, 1200, 2000, 2400, 4800
Saukewa: EDR-308S 17,21,24 600 / 900, 2400 / 4800, 2000, 2400, 4800
Saukewa: EDR-310S 15, 17, 24 1100, 735/1200, 2400
Saukewa: EDR-318 13, 17, 21, 24 600, 735, 1200, 1985, 2100, 2400, 4800
Saukewa: EDR-386 13, 17, 24, 31 300, 600, 1200, 2400, 4800
Saukewa: EDR-386T 13, 16, 17, 21, 24, 31 200, 300, 400, 600, 1200, 2400, 4800

Ma'aunin Fasaha

Samfura Abun ciki (%) Girman abun ciki (%) Ƙarfin karya (N/tex) Ƙarfin ƙarfi (MPa) Modules tensile (GPa) Ƙarfin ƙarfi (MPa)
Saukewa: ER-266 ≤ 0.07 0.55 ± 0.15 0.40 / / /
Saukewa: EDR-306B

≤ 0.10

 

0.70 ± 0.10 ≥ 0.50 (> 12 um)
≥ 0.60 (≤ 12 um)
/ / /
Saukewa: EDR-308 0.60 ± 0.10 0.40 2625.0 / 380.6 81.49 / 11.82 72.0 / 10.4
Saukewa: EDR-308H 0.55 ± 0.15 0.40 2675 82.2 74
Saukewa: EDR-308S ≥0.40 (≥4800tex)
≥ 0.35 (≥ 4800 tex)
2590 82.0 74.3
Saukewa: EDR-310S 0.40 2450 81.76 70.0
Saukewa: EDR-318 0.55 ± 0.10 0.40 2530 81.14 70.0
Saukewa: EDR-386 0.50 ± 0.15 ≥ 0.40 (mm 17)
≥ 0.35 (18 ~ 24 um)
≥ 0.30 (> 24 um)
2765/2682 81.76 / 81.47 /
Saukewa: EDR-386T 0.60 ± 0.10 ≥0.40 (≤2400 tex)
≥0.35 (2401 ~ 4800 tex)
≥0.30 (4800 tex)
2660/2580 80.22 / 80.12 68.0

Umarni

◎ An fi amfani da samfurin a cikin shekara guda bayan samarwa, kuma ya kamata a adana shi a cikin marufi na asali kafin amfani, kuma tabbatar da yanayin sanyi da bushewa.

◎ Da fatan za a guje wa karo yayin amfani da samfurin don hana zaren daga yaƙe ko karye.

◎ Da fatan za a kula da ma'aunin zafi da zafi na yanayi yayin ajiya, kuma ana iya daidaita shi daidai lokacin amfani.

◎ Lokacin amfani, da fatan za a sarrafa tashin hankali a hankali kuma tabbatar da daidaiton tashin hankali, don cimma sakamako mafi kyau na samfurin.

SMC

Marufi

Ana tattara samfuran a cikin pallet + kwali da fim ɗin ƙyama

Adana

A ƙarƙashin yanayi na al'ada, samfuran fiberglass ya kamata a adana su a cikin bushe, sanyi da yanayin da ba zai yuwu ba.Mafi kyawun zafin jiki da zafi a cikin muhalli yakamata a kiyaye shi a -10 ℃ ~ 35 ℃ da ≤80% bi da bi.Don aminci kuma don guje wa lalacewar samfur, kada a lissafta pallets sama da yadudduka sama da uku.Lokacin da aka haɗe pallets, ya kamata a ɗauki kulawa ta musamman don matsar da pallets na sama daidai kuma cikin tsari don hana samfur daga rugujewa da haifar da asara.

Kowane memba daga mu gagarumin tasiri babban tallace-tallace tawagar daraja abokan ciniki 'so da sha'anin sadarwa ga Rangwame Farashin China 4000tex Fiberglass Filament Winding Roving, Muna maraba da masu amfani daga ko'ina a cikin dukan duniya zuwa gare mu, tare da mu multifaceted hadin gwiwa da kuma aiki tare don ginawa. sabbin kasuwanni, suna sa nasara-nasara kyakkyawan makomar gaba.
Farashin rangwameChina Fiberglass Roving, Fiberglass Direct Roving Manufacture, Mun mayar da hankali kan samar da sabis ga abokan cinikinmu a matsayin babban mahimmanci don ƙarfafa dangantakarmu na dogon lokaci.Kasancewarmu na ci gaba da samar da mafita mai girma a hade tare da kyakkyawan sabis na siyarwa da bayan-tallace-tallace yana tabbatar da gasa mai ƙarfi a cikin haɓakar kasuwar duniya.Mun kasance a shirye don yin aiki tare da abokan kasuwanci daga gida da waje da kuma haifar da kyakkyawar makoma tare.


  • Na baya:
  • Na gaba: